Yadda ake yin mai sihiri

Yadda ake yin mai sihiri

Man sihiri shine wanda aka ƙirƙira shi da amfani a cikin tunani. Kuna iya amfani da wannan nau'in man don abubuwa da yawa kamar warkarwa, kariya, ko kowane amfani na ruhaniya. Duk wani nau'in mai yana da manufa, shima kayan masarufi da shirye-shiryen zasu bambanta kowannensu.

Wadannan mayukan suna da sauƙin ƙirƙirar, kawai kuna buƙatar cikakken girke-girke da alamomi, a ƙarshe zaku sami cikakke don dalilan ruhaniya.

Mutane da yawa mayu da warlocks amfani da irin wannan mai a cikin bokayensu domin ganye da kayan da suke amfani da su na da dalilai da yawa. Yawancin masu sana'a kuma suna son shuka ganyen nasu don idan aka girma da wata manufa sihirin zai fi girma, saboda haka suna girma. haɗi tare da ruhohin tsire-tsire Kuma ka nẽmi yardarsu.

Za mu nuna muku yadda ake yin abin ban mamaki mai sihiri don cimma duk burin ku.

Yadda ake shirya mayukan sihiri tare da ganye

Don yin man sihiri za ku buƙaci tushe na mai, dole ne a haɗu da shi tare da ganye, da sauran kayan haɗin da kuke son ƙarawa zuwa gauraya, bayan yin haɗuwa za ku buƙatar barin su sake ɗaukar don makonni 2-4. Lokacin da kuke yin wannan kuma lokaci ya wuce, kuna buƙatar ɗaukar jiko kuma ku tace shi saboda ku ɓoye ganye da kayan masarufi daga mai.

Shirya mai da yawa kamar yadda kuke buƙata don sihirin ku, suna da dalilai da yawa kamar neman soyayya, neman kuɗi, waraka kadarori, da sauransu.

Yanzu da kuka san kayan yau da kullun da kuma abin da kuke niyyar yi, bari mu bayyana kowane matakin don samun cikakkiyar haɗuwa.

Kayan abinci da wadatar da zaku buƙaci halittar mai sihiri

 • Gilashin gilashi tare da murfi mai matsewa don haka mai ba zai ƙafe ba tare da ƙarshen kwanakin ba. Idan zaka iya samun ɗa mason kwalba za su yi aiki daidai.
 • Za ku buƙaci wata kwalba inda zaku ɗora man da aka kirkirar.
 • Wani yanki na cuku ƙusa ko wata takaddara mai laushi kamar muslin, alal misali, kuma tare da wannan maƙarar roba.
 • Babban sinadari shine tushen mai, zaku iya samun su a wurare da yawa don farashi mai araha, kuma wasu daga cikin sansanonin mai da ake amfani dasu sune mannun sunflower, man soya ko man zaitun.
 • Ganyayyaki masu bushewa na nau'in da kuka fi so su sanya manku
 • Duk wasu abubuwan da kuke amfani da su waɗanda kuke tsammanin zaku iya amfani dasu don yin ƙoshin mai don amfanin ku
 • Labels, yana da mahimmanci saboda ba ku son rikitar da mai kuke.

Hanyoyin da za ku buƙace ku bi domin ku sa su

 • Da farko, tabbatar da cewa kwalban da zaku yi amfani da su wajen hadawa da kayan sun zama cikakke; kamar yadda muke bayar da shawarar kwalba na gilashi; zaku iya sanya su a cikin ruwan zãfi na ɗan mintuna don bakara su.
 • Kuna buƙatar cika kusan kashi ɗaya bisa uku na tukunyar ko akwati da kuka zaɓa tare da busasshen ganye ko kayan abinci mai ƙarfi waɗanda zaku ƙara da kayan haɗin.
 • Sai ki zuba a cikin tukunyar tukunyar mai, yana da mahimmanci ku zuba shi a kan ganyen, ci gaba da cika tukunyar har sai da kusan kuka hau saman kwalin. Yankunan da suka fi yawan mai sune tashan zaitun da sunflower, amma zaka iya samun sakamako mai mahimmanci idan kayi amfani da almond ko jojoba wadanda saboda suna da ƙamshin turaren wuta.
 • Bayan kun gauraya mai na gasa tare da sauran abubuwan da ke ciki, girgiza maimaitawar don ɗan lokaci kuma tare da taka tsan-tsan.
 • Auki tulu ku rufe shi, nemi wuri mai sanyi da duhu don jiran lokacin da ya dace, yana da mahimmanci cewa a cikin wannan matakin ku yiwa jar ɗin tambari da ganye da sauran abubuwan da kuke amfani da su kuma idan yana da ƙarshe amfani, zai zama da kyau a sanya shi can ma. Kuna iya ƙarfafa ikon sihiri na manku ta hanyar rubuta gajeriyar laya kamar wata karamar waƙa ga ruhohi, gaya musu abin da kuke buƙata, da yin tambaya tare da girmamawa don taimakon su.
 • Don samun man ku, ana buƙatar jira daga makonni biyu zuwa hudu, a duk wannan lokacin ku sami tukunyar da kuka sanya abin da aka cakuda kuma ku girgiza shi a hankali sau biyu a kullun. Lokacin yana kasancewa koyaushe ya dogara da buƙatunku; idan kuna son mai laushi zaka iya kammala aikin cikin sati biyu amma idan kana neman wanda yafi karfi, to bar shi can wata daya akalla.
 • Bayan kun gama waɗannan matakan kuma lokaci daidai ya wuce, lokaci ya yi da za ku fitar da manku daga cikin tukunyar, don wannan zaku buƙaci ƙanshin ko wani mayafin mai laushi tare da ɗan wuta. Sanya wancan mayafin a saman abin da yake riƙe da shi, kuma ka tabbata cewa an sanya shi da kyau tare da bandim ɗin roba ko wani abu makamancin wannan.
 • Lokacin da ka tabbata cewa mai ba zai zube ko'ina ba, ka tace man na akwatin ta ɗauke shi a kan wani tulu wanda shine zai zama inda zaka tara sabon ka. sihiri man fetur.
 • A karshen zirin, zaku lura cewa wasu mai ba za su zo da sabon kwalba ba, domin wannan fitar da bandakin roba kuma ɗaukar duk mai da ke kan ganyayen yana matse su. Don matsi ganye za ku buƙaci samun hannayenku tsabta kuma duk da cewa yana iya zama ɗan gurɓatarwa, ya zama dole a sami mafi ƙarfi daga man daga ciki.
 • Da zarar kun gama fitar da manku gaba ɗaya, sanya alamar da ke cewa kayan da ake amfani da su a wannan haɗawar da ranar, sannan adana shi har sai kun yi amfani da shi. Ka tuna cewa ire-iren waɗannan mayukan ba zai dawwama ba, aƙalla watanni shida.

Wannan shine yadda zaka iya ƙirƙirar naka mai sihiri ba tare da kayan aiki na musamman da sauri ba, saboda yana ɗaukar ƙasa da mintuna 15.