Haɗin Halin Farin Sihiri tare da Aratron - Ruhohin Olympics

€ 39

Haɗin Halin Farin Sihiri tare da Aratron - Ruhohin Olympics

0 kallon wannan abun.
€ 39
samfurin description

Wannan ƙaddamarwa ta musamman ita ce ta ba ku damar yin aiki tare da ruhohin yanayi, wanda Aratron ke gudanarwa. Ikon yanayin Aratron zai ba ku damar sadarwa tare da ruhohin yanayi da yawa, ƙirƙirar alaƙar abokantaka da sanya abubuwa na halitta da ƙarfin su. Za ku koya daga gare su asirin yanayi, duwatsu masu daraja, ganye, da tsirrai.

Aratron shine mai kare mayu da masu sihiri.

Bayan siyan za ku sami zazzagewar mai ɗauke da fayil mai jiwuwa tare da shi sirrin Enn (mantra) ɗan littafin pdf na shafuka 12 tare da umarni, katin ƙaddamarwa da fayil txt tare da ƙarin cikakkun bayanai gami da takaddun shaida don ku nuna cewa an fara ku a cikin ikon Aratron. 

ARATRON yana mulkin abin da aka kwatanta da Saturn. Zai iya maida kowane kwayoyin halitta, shuka ko dabba cikin dutse, kuma a cikin lokaci kadan; Ya kuma iya canza coals zuwa taska da kuma tasirinsa a cikin filashin wuta; ya baiwa dangi da kuma sulhunta ruhohin ruwa a cikin maza; yana koyar da Alchemy, Magic da Medicine, ya bayyana asirin invisibility, ya sa bakarararriya kuma, ƙarshe, ya ba da rai mai tsawo.

Daidaitawa suna yin manyan canje-canje ga matakan kuzarinku ta hanyar haɗa ku da ruhun da kuka zaɓa
Wannan zai ba ku damar shiga kai tsaye cikin ikon ruhohi kuma kuyi amfani da su don amfanin ku.

An san alignments suna da ƙarfi sosai kuma yawancin daidaitawar da kuke ɗauka suna ƙara ƙarfin da za ku iya shiga. Suna haɗuwa daidai kuma suna iya ƙirƙirar sabbin, takamaiman iko waɗanda ba a lissafa su azaman iko na wani ruhi ba. Da yawan ruhohin da kuke daidaitawa da su, ƙarfin ƙarfi zai samu yayin da suke haɓaka juna

Za ku iya kiran ruhu(s) duk lokacin da kuke buƙatar taimakonsu. Za su zama abokinka da abokin rayuwarka.
Da zarar kwanakin 21 na daidaitawa sun ƙare za ku sami takamaiman kalma mai ƙarfi da za ta zama kamar kai tsaye, lambar waya ta sirri da kuke amfani da ita don kiran gaban ruhun ku don haka zai taimake ku kuma ya taimake ku. Duk kalmomin iko sun bambanta ga kowane ruhu da mutum. Babu kalmomi masu ƙarfi iri ɗaya. Ana ba mu waɗannan kalmomi masu ƙarfi kai tsaye daga ruhu bayan mun kammala ayyukan buɗaɗɗen 7 a gare ku.

Wannan yana da sauƙin yi kuma ana iya amfani da shi ya zama kowa da kowa. Babu haɗari ko lahani lokacin da kuka daidaita tare da takamaiman ruhi. Waɗannan haɗin gwiwar suna da aminci gaba ɗaya kuma suna da ƙarfi sosai.

Sanin cewa wani abu mafi girma, mafi ƙarfi, da hikima fiye da ku yana lura da ku kuma zai kula da bukatun ku a duk lokacin da ka buƙaci ikonsa yana ba mutum jin daɗi mai ƙarfi da daɗi. Wannan saboda sanin haka ne
wani abu yana kallon ku yana ba ku tabbacin cewa za a biya bukatun ku a duk lokacin da kuke buƙatar ikonsa.

Wannan ya dace har mutum ya san cewa akwai wani abu da yake kallonsu yana kallonsu.

Yayin da lokaci ya wuce, za ku inganta ta hanyoyi daban-daban, kuma iyawar da ruhun ya ba ku za su, a kan lokaci. zo ya zama wani muhimmin ɓangare na wanda kuke.

Ganin cewa wannan wani abu ne da kowa zai iya yi, menene kuke jira don daidaitawa tare da ruhin da kuka zaba?

Aratron yana da alaƙa da tsoffin gumakan:

Kronos
Saturn
Hera
Juno
Ea
Neth
Ptah
Demeter

Ikokin Aratron sune:

Time
mutuwa
mata
Gida
Gina da kuma gina
Harvest

The launi na Aratron shine Indigo

Kyauta ga Aratron ne:

Indigo da furanni
Ƙungiyar Violet
Ruwan Ruwan Ruwan Ruwan ruwan inabi, da kuma karfi, masu ruhaniya

Tanzanite
Shirya
Azurite
Iolite
Labradorite

Mafi kyawun lokacin yi al'ada tare da Aratron:

Yayinda Aratron yake mulkin Saturn, mafi kyawun ranar yin ritaya shine ranar Asabar, ana iya kiran shi daga 5.00am zuwa 8.00pm