Differences

AJakadiyar alama babban haɗin gwiwa ne na Duniyar Amulet wanda ke da hannu sosai a cikin aiwatar da samfura da ƙirƙira.

Jakada mai alamar WOA yana sauraron mabiyansa kuma yana taimaka musu da mafita ko shawarwari. Ta zama jakadan alama na Duniya na amulet, kun kasance muhimmin ɓangare na ƙungiyar tare da babban nauyi. Don wannan dalili, kuna samun kwamiti na 30% akan kowane siyarwa.

Koyaya, ba kowa bane zai iya zama jakada.
Abubuwan da ake buƙata don zama jakadan WOA sune:

Samun kafaffen cibiyoyin sadarwar jama'a tare da aƙalla masu bi 50.000 (duka)
Samun ƙwarewar aiki tare da sauran samfuran
Mai son koyo da daidaitawa

AMai tasiri kuma muhimmin sashi ne na ƙungiyar WOA. Suna amfani da hanyoyin sadarwar su don haɓaka samfuran duniya da sabis na Amulet.

Ta zama mai tasiri na Duniyar amulet, kun kasance muhimmin ɓangare na ƙungiyar tare da babban nauyi. Don wannan dalili, kuna samun kwamiti na 20% akan kowane siyarwa.

Koyaya, ba kowa bane zai iya zama mai tasiri.

Abubuwan da ake buƙata don zama mai tasiri na WOA sune:

Samun kafaffen cibiyoyin sadarwar jama'a tare da aƙalla masu bi 10.000 (duka)
Samun ƙwarewar aiki tare da sauran samfuran
Mai son koyo da daidaitawa

AKasancewar haɗin gwiwar shirinmu hanya ce mai sauri da sauƙi don samun ƙarin kuɗi ko ma samun cikakken lokaci. Muna alfaharin cewa muna da mafi kyawun shirin haɗin gwiwa mafi sauƙi a duniya. Kowa na iya yin wannan. Yana da sauƙi kamar kwafi da liƙa hanyoyin haɗin yanar gizon da kuka fi so Mu ma muna da app don yin wannan. Dashboard ɗin shirye-shiryen yana da sauƙi kuma mai sauƙin amfani. Kusan babu tsarin koyo. A lokacin da aka yarda da ku a cikin shirin, za ku kasance a shirye a cikin 'yan mintoci kaɗan don fara samun ƙarin kudin shiga kuma idan kun bi shawarwarinmu a cikin dandalin ƙungiyarmu, za ku iya samun karin kudin shiga cikin sauƙi. A lokacin cutar ta covid, wannan na iya zama ɗaya daga cikin 'yan hanyoyin tsira ta fuskar tattalin arziki

Bayani na Kwamitin

Bayanin kwamitin ku na keɓaɓɓen inda zaku sami mahimman bayanai kamar hanyar haɗin yanar gizon ku, hanyar haɗin kanti, takaddun shaida da zaku iya ƙirƙira da abin da kuka samu. Hakanan zaka sami shafuka da yawa don keɓaɓɓen bayaninka, hanyoyin haɗin yanar gizo masu samar da kayan aikin, ƙirƙira da ƙididdiga.


Panel yana da sauƙin amfani. Ko da yaro zai iya yi. 

A cikin sashin kayan aikin za ku sami kayan aikin ƙirƙirar haɗin kai mai sauƙi. Kawai kwafi kowane hanyar haɗin yanar gizon mu a filin hagu kuma filin dama zai ƙirƙiri hanyar haɗin yanar gizon ku ta atomatik. 

Daga nan zaku iya raba hanyar haɗin yanar gizon ku akan facebook, twitter, pinterest ko whatsapp. Ba za a iya samun hanya mafi sauƙi ba.

Mun gano cewa raba labaran kan rukunin yanar gizon mu shine ɗayan mafi inganci hanyoyin haɓaka kuɗin shiga.

Ina tsammanin wannan zai zama shafin na 2 da aka fi ziyarta a cikin kwamitin kulawa. Anan zaku sami kuɗin ku. Za ku gan su ta kwanan wata, oda da adadin kuɗi. Wannan zai ba ku ra'ayi bayyananne game da sakamakon f tallan ku

Shafin ƙididdiga zai taimaka muku kafa inda zaku mayar da hankali kan ƙoƙarin tallanku. Yana nuna shafuka, gidajen yanar gizo da hanyoyin sadarwar zamantakewa waɗanda ke aika zirga-zirgar ku zuwa rukunin yanar gizon mu.

Haɗa wannan tare da ƙididdigar kuɗin ku kuma kun san ainihin whra yana aiki da abin da ba haka ba.

Wannan shirin ita ce hanya mafi sauƙi don samun ƙarin kudin shiga ba tare da barin gidan ku ba. 
 

Samfurin Shiga
{formbuilder:62153}