Tsallake zuwa bayanin samfur
1 of 1

Aphrodite Attunement don soyayya, sha'awa, kyakkyawa, jin daɗi, sha'awa, da haɓaka

Aphrodite Attunement don soyayya, sha'awa, kyakkyawa, jin daɗi, sha'awa, da haɓaka

Regular farashin € 25
Regular farashin € 41 sale farashin € 25
sale An sayar duka
Tax kunshe. shipping an ƙidaya a wurin biya.

Ga tsohuwar Helenawa, Aphrodite alama ce ta duk abubuwan da ake so na jima'i. A ƙarshe, ta kasance mai haɗin gwiwa tare da allahntakar Romawa Venus. Myrtles, wardi, kurciya, sparrows, da swans duk wakilcin Aphrodite ne na kowa. Astarte, gunkin Finikiya na ƙauna da haihuwa, ƙawance ne na allan Semitic na Gabas Ishtar, wanda addininsa ya gaji daga al'adar Inanna a zamanin Sumer. Cythera, Cyprus, Korinti, da Atina sune manyan wuraren bautar Aphrodite. Bikinta mafi mahimmanci ya faru a kowane lokacin bazara kuma ana kiranta Aphrodisia. An girmama Aphrodite a matsayin allahiya na yaki a Laconia. A matsayinta na allahn karuwai, wasu ƙwararrun malaman Girka da na Roma na dā sun ɗaga yin “karuwanci mai tsarki” a matsayin hanyar girmama ta.

A cewar Hesiod's Theogony, an haifi Aphrodite a cikin kumfa da al'aurar Uranus ta halitta, wanda Cronus ya tsage ya jefa cikin teku. Wannan ya faru ne a bakin tekun Cythera. Ita ce, duk da haka, zuriyar Zeus da Dione a cikin Homer's Iliad. A cewar Taro na Plato, Aphrodite Pandemos da Aphrodite Ourania (mafi ethereal, "sama," sigar Aphrodite) su ne ainihin mafarin waɗannan tatsuniyoyi (Aphrodite gama gari ga "dukkan mutane"). Akwai ƙarin sunaye masu yawa na Aphrodite, kowannensu yana nuna nau'in nau'in allahntaka ɗaya ko kuma wata ƙungiya ta gari ta ɗan bambanta. Tun da Cythera da Cyprus duka sun yi iƙirarin zama wurin haifuwarta, ana kuma san ta da sunayen Cythera (Lady of Cythera) da Cypris (Matar Cyprus).

Hephaestus, allahn Girkanci na jabu, maƙera, da ma'aikatan ƙarfe, shi ne mijin Aphrodite a cikin tatsuniyoyi. Aphrodite ya yi rashin aminci a gare shi kuma yana da kashe wasu masoya; a cikin Odyssey, an bayyana ta don yin jima'i da Ares. Ta gwada makiyayin ɗan adam Anchises a cikin waƙar Homeric na farko zuwa Aphrodite. Kamar dai hakan bai isa ba, Adonis, makiyayi mai mutuwa wanda yake ƙaunataccen ɗan Aphrodite kuma ɗan maye, an kashe shi ta wurin boren daji. Aphrodite, tare da Athena da Hera, suna taka muhimmiyar rawa a ko'ina cikin Iliad a matsayin daya daga cikin alloli guda uku wanda rikici ya haifar da farkon yakin Trojan.

Ta yaya wannan zai amfane ku?

Ta hanyar daidaitawar ruhi, zaku iya ba da ƙarfi kai tsaye da iko na ruhun da kuka zaɓa. (Ba ku yada a cikin al'ada ba; maimakon haka, kuna jagorantar kuzarin ruhu ne kawai ta jikin ku.) Kuna buƙatar karanta sunansa da mantra kawai, sannan za ku iya ba da ikonsa bisa ga naku. sha'awa.

Ana iya amfani da ikon wannan ruhu ta hanyoyi daban-daban don cimma burin mutum. Bayan an qaddamar da ku, gaba ɗaya ya rage naku ko kun yi amfani da sabbin ikon da kuka samu ko a'a.

• Kuna da ikon jagorantar ikon da ke waje zuwa gare ku don samar da sakamakon da ake so, ko kuma kuna da ikon jagorantar ƙarfin da ke cikin ku don ƙara ƙarfin ku na ciki.
Hakanan zaka iya jagorantar ikon da ke cikin sihiri ko al'ada don haɓakawa da haɓaka tasirin waɗannan ayyukan.
• Kuna iya shigar da duk abin da kuke so, gami da sigils, kayan ado, da sauran abubuwa.
• Lokacin da kake share gidanka, ko don tsaftacewar mako-mako ko yin lalata da sage, kana da ikon yin amfani da wannan ikon don tsaftace muhalli da kare kanka daga duk wani makamashi mara kyau da zai iya kasancewa a wurin.
• Kuna da ikon shigar da wutar lantarki a cikin abinci da abin sha da kuke shiryawa, kuna ba da ƙarin haɓakawa kafin ku sha don inganta kanku.
• Kuna iya neman jagora a cikin yanayi ko cikin rayuwar ku ta yau da kullun, kuma kuna iya samunsa. Za a canza tsarin makamashin ku na dindindin a sakamakon wannan canjin, kuma za ku iya samun ƴan lahani na wucin gadi a cikin jikin ku waɗanda za su tafi bayan ƴan kwanaki.

Yana da matukar mahimmanci a koma zuwa littafin jagora a matsayin wurin tashi bayan kun gama siyan ku; duk da haka, ya kamata ku zazzage jagorar da zaran cinikin ku ya cika. Ƙarfin da ƙarfinsa suna da ƙarfi, kuma bayyanarsu za ta kasance na musamman ga kowane mutum. Ina ba da shawara mai ƙarfi cewa ku gwada sabbin abubuwa kuma ku motsa ɓangaren ƙirar ku.

Kwarewa mai ilmantarwa da ban sha'awa na yin tuntuɓar ko ɗaure ta da ruhi, da yawa shi kaɗai ya dace da baiwar da yake da ita, kaɗan ne kawai na ɗan adam ya taɓa samu a tsawon tarihin ɗan adam.

A baya an yi gyare-gyare ta hanyar yin amfani da hadaddun al'adu da ke buƙatar lokaci mai yawa don kammalawa. A gefe guda, sakamakon hanyarmu ya ba abokanmu na kud da kud da abokan cinikinmu mamaki, waɗanda suka gamsu da hakan. Wadannan sakamakon ma sun ba mu mamaki. (duk abin da za ku yi shi ne karanta sharhin da aka bari)

Sanin cewa wani abu mafi girma, mafi ƙarfi, da hikima fiye da kai yana lura da ku kuma zai kula da bukatun ku a duk lokacin da kuke buƙatar ikonsa yana ba wa mutum jin daɗi mai ƙarfi da daɗi. Wannan saboda sanin cewa wani abu yana lura da ku yana ba ku tabbacin cewa za a biya bukatun ku a duk lokacin da kuke buƙatar ikonsa.

Hakan ya faru ne saboda sanin cewa akwai wani abu da yake kallonsu yana kallonsu.

Yayin da lokaci ya wuce, za ku inganta ta hanyoyi dabam-dabam, kuma iyawar da ruhun ya ba ku za su zama wani sashe na musamman na ku.

Ganin cewa wannan wani abu ne da kowa zai iya yi, me kuke jira don ku daidaita da ruhun da kuka zaɓa?

Wadanne matakai ke kunshe a cikin aikin?

A cikin kwanaki 21 masu zuwa, ana buƙatar ku rera mantra na sirri sau uku, shida, ko tara a kowace rana yayin riƙe da lura da katin ƙaddamarwa lokaci guda.

(zaka iya duba ta akan na'urar tafi da gidanka, wanda yayi kyau, ko zaka iya buga ta a kashe.)

A cikin wannan lokacin, za mu yi bukukuwan buɗe ido guda bakwai daban-daban waɗanda suka keɓanta da ku don danganta ku da takamaiman ikon da ranku ya mallaka. Bayan kwanaki 21 sun wuce, za ku iya amfani da baiwar da wannan ruhun ya ba ku a duk lokacin da kuke so.

Ba ya ɗauke da haɗari ta kowace iri.

Turanci kawai
Ya ƙunshi fayil ɗin PDF wanda za'a iya saukewa da zarar an sarrafa sayan cikin nasara.


Duba cikakkun bayanai