Tsallake zuwa bayanin samfur
1 of 1

Haɓaka ga sufanci, lissafi, fasaha, tarihi tare da Ruhu Crocell

Haɓaka ga sufanci, lissafi, fasaha, tarihi tare da Ruhu Crocell

Regular farashin € 39
Regular farashin sale farashin € 39
sale An sayar duka
Tax kunshe. shipping an ƙidaya a wurin biya.

Saboda ayyukan tsaftar makamashi na haikalinmu da taron bita, ba za a yi jigilar layukan ko zobba tsakanin Jan. 14 da feb. 6

Crocell (kuma aka sani da Crokel ko Procell) shine ruhu na 49 na Goetia, yana fitowa a matsayin mutum mai duhu da ɓoye. Ya kasance memba na masu iko kafin ya zama Duke wanda ke mulkin rukunin aljanu sama da 48. Zai iya koyar da ilimin lissafi da sauran ilimomi masu sassaucin ra'ayi lokacin da ma'aikaci ya kira shi. Yana kuma iya dumama tafkunan ruwa, ya sa sautin ruwa mai gudu ya bayyana, kuma ya bayyana wurin da wuraren shakatawa na halitta suke. Yana da alaka da ruwa.

Spirit Crocell yana faɗaɗa zukatan mutane kuma yana sa su ƙara buɗewa da karɓar ra'ayoyin sauran mutane. Crocell yana tausasa ƙaƙƙarfan motsin rai.

KA BUDE TUNANIN KA GA DAMAR KASUWANCI
A CIKIN AYYUKAN KIRKIRKI, BUDE TUNANIN ku
KA BUDE TUNANIN KA GA SABON RA'AYI DA MUTUM TUNANI

Crocell Aljanin dare ne wanda ke koyar da sufanci, lissafi, fasaha, tarihi, da fasaha na sassaucin ra'ayi. Yana iya yin surutu da yawa kuma ya ta da matsala mai yawa.

Matsayin Zodiac Sagittarius: 0-4 digiri
Katin Tarot na Nuwamba 23rd-27th: 8 na Rods
Jupiter
Tin
wuta
Kyandir ruwan hoda
Itace Betony
Title: Duke


Akwai hanyoyi da yawa don amfana daga iyawar wannan ruhu. Yin amfani da sabon ikon da kuka samu ya rage naku gaba ɗaya bayan farawa.

• Kuna iya jagorantar ikon da ke wajen ku don samar da sakamakon da ake so, ko kuma kuna iya jagorantar ikon da ke cikin ku don haɓaka ƙarfin ku na ciki.
• Hakanan zaka iya jagorantar iko a cikin sihiri ko al'ada don ƙarfafawa da inganta su.
• Kuna iya cajin kayan ado, sigils, ko duk wani abu da kuke so.
• Kuna iya amfani da ikon don tsaftace yankinku da kiyaye kanku daga mummunan kuzari lokacin share gidanku, ko don tsaftacewar mako-mako ko yin lalata da sage.
• Kuna iya sarrafa wutar lantarki zuwa abinci da abin sha yayin da kuke shirya shi, yana ba shi ƙarin haɓaka kafin ku sha don haɓaka kanku.
• Kuna iya nema da karɓar jagora a cikin yanayi ko cikin rayuwar yau da kullun.

Kashi kaɗan ne kawai na ’yan Adam suka taɓa samun wayewa da gogewa mai ban sha’awa na yin cudanya da su, ko kuma ɗaure su da ruhi, balle su zama masu dacewa da iyawar da yake da ita.
Waɗanda suka yi gyare-gyare a baya sun yi ta ta hanyoyi masu rikitarwa waɗanda suka ɗauki lokaci mai yawa. Sakamakon dabarunmu, a gefe guda, ya ba abokanmu na kud da kud da abokan cinikinmu mamaki, waɗanda suka ji daɗin hakan. (kawai kuna buƙatar karanta ra'ayoyin ku)


Sanin cewa wani abu mafi girma, mafi ƙarfi, da hikima fiye da ku yana kallon ku kuma zai kula da bukatun ku a duk lokacin da kuke buƙatar ikonsa yana ba wa mutum jin da yake da karfi da kuma dadi sosai.
Wannan saboda mutum ya san cewa wannan abu yana kallon su kuma yana sa ido
Za ku zama mafi kyau ta hanyoyi da yawa yayin da lokaci ke tafiya, kuma ikon da ruhu ya ba ku za su zama wani ɓangare na ku.

Tunda wannan abu ne da kowa zai iya yi, me kuke jira domin ku yi daidai da ruhin da kuka zaɓa?

Yaya daidai yake aiki?

Don kwanaki 21 masu zuwa, dole ne ku karanta asirin Enn sau uku, shida ko tara a rana yayin riƙe da kallon katin ƙaddamarwa.
Za a yi takamaiman al'adu bakwai a wannan lokacin don koya muku takamaiman iyawar ruhunku. Ƙwararrun wannan ruhun za su kasance a gare ku a kowane lokaci lokacin da zagayowar kwanaki 21 ya cika.

Ba shi da haɗari gaba ɗaya

Masanan 5, ma'aikatanmu na masu gwajin beta na mazaunin 10, da masu gwajin sa kai sama da 120 daga ko'ina cikin duniya duk sun sanya su ta hanyar su don tabbatar da ingancin su.
• Wannan ba zai buƙaci ku ƙulla wani yarjejeniya ko ba da ranku ta kowace hanya ba.
Za ku sami damar yin amfani da ikon wannan ruhu kyauta.
• A cikin makon farko na gabatarwa, masu gwajin mu na beta sun ji motsin rai iri-iri, gami da masu zuwa:
• samun wahalar barci, sadarwa tare da hankaka waɗanda ke fitowa daga waje, da fuskantar gaban
• Mafarki za su kasance masu haske da ƙarfi, a sakamakon haka.
• Ƙarfin ƙarfin ƙarfin kai
• Hali mai gudana, ƙarancin damuwa, ƙarin iko na ciki, da ƙarin jin daɗin rayuwa.
• Sautin ƙara a cikin kunnuwa da sauran surutu.

Lokacin da kuka fara farawa, wannan gaba ɗaya al'ada ce. Kada ku firgita. Lokacin da farawa ya cika, duk waɗannan alamun zasu tafi kuma jin daɗin jin daɗi za su tashi. A kan shafinmu, kuna iya karanta rahotanni daga masu gwajin beta.

Sigar Turanci kawai

ya hada da:
• Na musamman enn (mantra) audio
• 7 Bude ibada daga gare mu
• Littafin PDF tare da umarni
• Sigil Power Asirin don al'ada a tsarin png
• Ruhohi na sirri hatimi tare da enn a tsarin png
Duba cikakkun bayanai