Tsallake zuwa bayanin samfur
1 of 3

Attunement Grimoire na Guardian Angel Aladiah don Alheri, Karma, Hankali, Mutunci, Juriya, Sabon Farko, Dama na Biyu

Attunement Grimoire na Guardian Angel Aladiah don Alheri, Karma, Hankali, Mutunci, Juriya, Sabon Farko, Dama na Biyu

Regular farashin € 22
Regular farashin € 29 sale farashin € 22
sale An sayar duka
Tax kunshe. shipping an ƙidaya a wurin biya.

Saboda ayyukan tsaftar makamashi na haikalinmu da taron bita, ba za a yi jigilar layukan ko zobba tsakanin Jan. 14 da feb. 6

Aladiah shine na 10 daga cikin mala'iku masu tsaro 72. Mala'ika ce ta mata da ke taimakon waɗanda aka haifa tsakanin Mayu 6 zuwa 10 ga Mayu. Aladiah yana kawo yalwar ruhi da abin duniya. Mace ce mai warkarwa kuma ana fassara sunanta zuwa "Allah mai jinƙai". Tana cike da alherin Allah kuma tana riƙe da ikon narkar da duk karma da ƙila ka tara a rayuwarka. Aladiah majiɓinci ne na marasa galihu da marasa gida. Lokacin da aka kira ta, ta ba su damar sake ƙirƙirar dukiyarsu.

Aladiah shine waliyyi ga waɗanda aka haifa tsakanin 6 ga Mayu zuwa 10 ga Mayu
Rajista: Maris 30, Yuni 12, Agusta 27, Nuwamba 7, Janairu 18
MATA
Alheri, Karma, Hankali, Mutunci, Juriya, Sabbin Farko, Dama na Biyu

Kwarewa mai ƙarfi da ban sha'awa na yin hulɗa da, ko zama daure da mala'ika, da yawa shi kaɗai ya dace da baiwar da yake da ita, kaɗan ne kawai na ɗan adam ya taɓa samu a tsawon tarihin ɗan adam.

A baya an yi gyare-gyare ta hanyar yin amfani da hadaddun al'adu da ke buƙatar lokaci mai yawa don kammalawa. Tare da wannan grimoire zai yi sauri da sauƙi.

Sanin cewa wani abu mafi girma, da ƙarfi, da hikima fiye da kai yana lura da ku kuma zai kula da bukatun ku a duk lokacin da kuke buƙatar ikonsa yana ba wa mutum jin da yake da karfi da kuma dadi sosai.

Yayin da lokaci ya wuce, za ku inganta ta hanyoyi daban-daban, kuma iyawar da mala'ikan ya ba ku za su zama wani ɓangare na ainihin ku.

Daidaitawa dangantaka ce ta sirri da mala'ikan da kuka zaɓa kuma zai ba ku dama ga ikon mala'iku. Kuna iya zaɓar don daidaitawa da mala'ikan mai kula da ku ko kowane mala'ikan da kuka fi so. Suna nan don taimaka muku ta kowace hanya da za su iya.

Kowace rana ka sanya katin a gabanka (bugu ko a wayar salula), mayar da hankali kan tsakiyar katin kuma maimaita mantra a ƙasansa sau 9. Wannan zai ɗauki 'yan mintuna kaɗan kawai. Mafi kyawun lokacin don yin gyare-gyare shine kawai bayan farkawa ko kafin barci.

Cikakken umarni sun haɗa cikin zazzagewa
PDF file
harshen Turanci
Zazzagewar dijital
Duba cikakkun bayanai