Guardian Angel Aladiah amulet don Alheri, Karma, Hankali, Mutunci, Juriya, Sabon Farko, Dama na Biyu

Guardian Angel Aladiah amulet don Alheri, Karma, Hankali, Mutunci, Juriya, Sabon Farko, Dama na Biyu

Regular farashin € 22
Regular farashin sale farashin € 22
sale An sayar duka
Tax kunshe. shipping an ƙidaya a wurin biya.

Aladiah shine na 10 daga cikin mala'iku masu tsaro 72. Mala'ika ce ta mata wacce ke taimakawa waɗanda aka haifa tsakanin 6 ga Mayuth zuwa Mayu 10th. Aladiah yana kawo yalwar ruhi da abin duniya. Mace ce mai warkarwa kuma ana fassara sunanta zuwa "Allah mai jinƙai". Tana cike da alherin Allah kuma tana da ikon narkar da duk karma da ka tara a rayuwarka. Aladiah majiɓinci ne na marasa galihu da marasa gida. Lokacin da aka gayyace ta, ta ba su damar sake ƙirƙirar dukiyarsu.

            Mutanen da aka haifa a ƙarƙashin rinjayarta suna da hankali mai ban sha'awa wanda ke taimaka musu su zabi hanya madaidaiciya. Saboda albarkar Aladiah, yana da sauƙi a gare su su gane kuma su yarda da kuskuren su. A cikin rikicin, za su kasance farkon wadanda za su yi hakuri. Aladiah ya kawo baiwar sabbin mafari. Ta taimaka wa mutanen da aka haifa a ƙarƙashin rinjayarta su shawo kan laifi. Ta tunatar da mu cewa yin kuskure al'ada ce ta rayuwar ɗan adam. Hannun Allah a bude suke garemu a kodayaushe matukar mun yarda mu gyara.

            Idan kuna son dama ta biyu tare da aiki ko abokin tarayya, kira Aladiah ya narkar da karma kuma ya jagorance ku zuwa matakanku na gaba. Idan kana da wani abin takaici da ya wuce, nemi taimakonta kuma ka nemi ta ba ka dama ta biyu a rayuwa. Aladiah kuma tana taimaka wa rayukan da aka haifa a ƙarƙashin rinjayarta su daina kwadayi, yunwa, da iko. Ta koya mana yin haƙuri da jin ƙai. Ta kuma ba mu ƙarfi da haƙuri da ake bukata don mu san nufin Allah na rayuwa. Ta kare mu daga kurkukun tunaninmu da son kai. Dukanmu muna yin tawaya a wani lokaci a rayuwarmu. Aladiah mala'ikan gafara ne na Allah wanda ke warware duk wani tsoro, toshewar karmic kuma ya 'yantar da mu daga abubuwan da suka gabata.

            Aladiah ya gargade mu da rashin adalci da fasadi. Hakanan tana taimaka mana mu gyara sha'awar mu na wuce gona da iri cikin halaye masu lalacewa kamar rashin zaɓin abinci. Ko da yake wannan mala’ikan yana son ya gafarta mana kurakurai da muka yi a dā—ta ƙarfafa mu mu gane kuma mu koyi zaɓe wa kanmu hanya madaidaiciya. Ta koya mana muhimmancin alheri, mutunci, da gaskiya. Mutanen da aka haifa a ƙarƙashin Aladiah suna da juriya, masu mutuntawa, kuma suna da ɗabi'a da mutunci. Ta taimaka musu su shawo kan halayen halaka da kansu kuma ta zaburar da su su koyi daga kuskurensu.

            Aladiah yana taimakawa wajen samar da ingantacciyar al'umma ga 'yan adam, wacce ba ta da hukunci da girman kai, rauni da cin zarafi, da fasadi. Tana fatan mutanenta su rayu a cikin duniyar da ba ta da cuta, ta zama cuta ta jiki, tunani, ko ruhi. Wannan mala'ika ya ƙunshi alheri, jinƙai, da waraka. Idan aka haife ka a ƙarƙashin ikon Aladiah, ka kira ta, ka roƙe ta ta taimake ka a sake ka daga kangin da ka yi a baya. Idan kuna son yin gyara akan abin da kuka yi, kada ku ji tsoron karma. Lokacin da Aladiah ta ɗauke ku ƙarƙashin fikafikanta, ta 'yantar da ku daga duk wani toshewar karmic kuma ta kawo sabon farawa don taimaka muku warkarwa da haɓaka cikin ruhaniya.

 

Ungiya: Alheri, Karma, Hankali, Mutunci, Juriya, Sabbin Farko, Dama na Biyu

 • Bakin karfe ko azurfa version. diamita 35mm
 • Kalmomin Latin na Hagu: Dominus Illuminatio Mea (Allah ne Haskena)
 • Kalmar Latin Dama: Dominus Fortitudo Nostra (Allah ne ƙarfinmu)

Zabura: 33:22

 Ka sa madawwamiyar ƙaunarka ta kasance tare da mu, ya Ubangiji.

  kamar yadda muka sa zuciya gare ku.


 • Nau'in Mala'ika: Kerub
 • Yarima: raziel
 • Duniya: Uranus, Saturn
 • Color: Azurfa, Orange, Purple
 • Shuka: Nutmeg, albasa
 • Karfe: tutiya
 • Dutse: Opal
 • Tsarin Mulki: Maris 30, Yuni 12, Agusta 27, Nuwamba 7, Janairu 18

   Duba cikakkun bayanai