Siyayya
kaya

Phone Icon

Litinin-Sat 9 am-6pm Gabas

Amulet na Musamman na Mala'ikan Jibra'ilu - don sadarwa mai daɗi - Siffar ta ƙarshe

Your Farashin:
€ 19
Saukewa: AOA-0056-1

Material

yawa

- +
Add to wishlist
3 Baƙi A Yanzu
3 Mutane sun sayi wannan kwanan nan

Ana amfani da Pendant Pendant Gabriel don inganta sadarwa a tsakanin mutane. Wannan na iya zama jayayya ga masoya, abokai ko dangi. Hakanan ana amfani da amulet don inganta kwarewar sadarwa a yanar gizo da dukkan kafofin watsa labarai. Amfani yana da tasiri sosai wajen rufe yarjejeniyoyi, sasantawar kasuwanci ko kulla yarjejeniya da maigidan.

 

Amma kun yi san cewa kowane mala'ika da kuma shugaban mala'iku, ciki har da mala'ika Jibrilu suna da sigil ko hatimi? Wannan shine hatimi na musamman ya kasance yana kiran gabansa tare da magana ta musamman. Wannan na musamman amulet na Mala'ika Jibra'ilu ya zo a cikin Sterling Azurfa ko Bakin Karfe mai diamita na 35mm. Zane ya ƙunshi firam na musamman don kiran Shugaban Mala'iku Jibrilu da nasa sirri sigil da iko sigil don haɓaka kuzarin wannan amulet.

Wannan sigar iyaka ce, 100 kawai Za a samar da amulet a cikin bakin karfe da azurfa. Lokacin da muka ƙare, wannan layya ta ɓace.

Yana da ARCANGEL OF DIRECTION kuma yayi dace da hasken farin launi. Sunansa yana nufin "Allah shine ƙarfina", "ofarfin Allah" ko "Mutumin Allah". Shi ne mala'ikan na bushara, da mutuwa da tashin matattu, da na ramuwa da tausayi. Mala'ika Jibrilu yana da alaƙa da tsarki da rashin laifi, kuma manzo ne mafifici. Shugaban Mala'iku Jibra'ilu, tare da shugaban mala'ika Mika'ilu, yana ɗaya daga cikin mafi muhimmanci mala'iku duka a cikin addinin Ibrahim da kuma na ruhaniya na zamani na Sabon Zamani.

Mala'ika Jibra'ilu yana kusan wakilci a matsayinsa na manzo domin shi ne mai bayarda labarai na cikin jiki. Hotonsa yana wakiltar tsarki kuma ya sanar da ita ta hanyar tufafinsa na farin, da lily ko da yawa lilies a hannunsa da kuma darogynous da kuma m al'amari.

The flower abin da ya ba Maryama yana wakiltar tsarki, budurci, rashin laifi, ƙauna da jituwa, halayen kirki da mala'ikan Jibra'ilu da Maryamu Maryamu suka ƙunsa. Hannun jarabawa wanda yake sadar da waɗannan kyawawan halayen tare da labarin arnationan Allah cikin jiki ya ƙara wa waɗannan kyawawan halayen tawali'u wanda ya haɗa su duka don ɗaukar saƙon sa.

Idan tufafinsa fari ne, ya yana sadar da bayyana gaskiya da tsabtar ruhi, halaye masu mahimmanci lokacin sadarwa akan matakin ruhaniya. Dukansu suna wakiltar maras kyau sadarwa ta hanyar ruhu.

Wani lokaci ana wakilta tare da ƙaho. Ance shugaban Mala'iku Jibril zai busa ƙaho a ranar tashin kiyama don tada rayukan da ke barci. Wasu lokuta ana sanya wannan rawar ga Michael Mala'ikan, amma a cikin fasaha da adabi wanda ke kula da busa ƙaho kusan shi ne shugaban mala'iku Jibra'ilu.

An ce shugaban Mala'ika Jibrilu yana zaburar da mawaƙa, mawaƙa, raye-raye, mawaƙa, marubuta da kowane irin mahalicci don su zama mutane masu haɓaka tsafta. Shi ya sa ake wakilta shi sau da yawa da takarda ko alkalami a hannunsa. Shugaban Mala'iku Jibra'ilu ya ba su ikon yin magana.

Shugaban Mala'ikan Gabriel, mai kula da kafofin yada labarai

Shugaban Mala'iku Gabriel, mai kula da ɗakunan ajiya

Special Amulet of Archangel Gabriel - for smooth communication - Limited Edition

Amulet na Musamman na Mala'ikan Jibra'ilu - don sadarwa mai daɗi - Siffar ta ƙarshe

€ 19

Material

yawa

- +
Add to wishlist
Special Amulet of Archangel Gabriel - for smooth communication - Limited Edition

Amulet na Musamman na Mala'ikan Jibra'ilu - don sadarwa mai daɗi - Siffar ta ƙarshe

Your Farashin:
€ 19

Material

3 baƙi yanzu
3 baƙi suna da wannan kaya a cikin kicin ɗin su a yanzu
3 mutane sun sayi wannan abun
3 % mutane suna saya 2 ko fiye

Lokacin Shiri

Muna amfani da al'adu na musamman da zaman kuzari don shirye-shirye da kunna duk abubuwan amulet ɗinmu, fil ɗin lapel da zobba. Ana yin hakan ne bayan kalandar makamashi ta musamman.

A cikin yanayi na al'ada ana iya yin hakan a cikin kwanaki 3-5. Wani lokaci kuna iya yin sa'a kuma ana iya yin ta cikin dare ko a cikin lokuta na musamman na kalanda yana iya ɗaukar kwanaki 10. Kar ku damu da odar ku. Idan kun sami tabbaci na odar, ana sanya shi a cikin ma'anar don shiri da zaran zai yiwu kuma zaku karɓi sabuntawar jigilar kaya da haɗin kai da zarar an aika.

Ƙaddamarwar farawa ta ku ne, abokin ciniki, kuma ƙungiyarmu za ta yi al'ada 7 da aka yada a cikin kwanaki 21. Cikakken farawa yana ɗaukar kwanaki 21 don kammalawa bayan haka zaku iya amfani da ikon ruhohi a rayuwar ku ta yau da kullun.

Rayar

Duk layukan mu da zoben mu suna da zaɓi don kunnawa da tsarkakewa ga mai shi. Wannan yana nufin mu ɗaure kuzarin zuwa amulet ko zobe kuma mu kunna layya ga mai shi. Ana yin wannan a cikin tsawon kwanaki 1 - 10 dangane da nau'in amulet da kalandar makamashi na musamman da muke riƙe don wannan. Zaman tsaftacewa da caji na musamman maigidanmu ne yake yi. Kuna iya zaɓar wannan a cikin zaɓuɓɓukan. A kan wasu layukan mu kuma zaku iya zaɓar zaɓi na sarƙar maɓalli na ƙarfe maimakon layukan sawa. Wannan tambaya ce kawai ta fifikon mutum. Kuna iya shigar da cikakkun bayanai a cikin bayanin lokacin da kuka yi oda ko aiko mana ta whatsapp ko imel.

shipping

Duk kayan da ake aikawa suna da lambar bin diddigi wanda za a aika wa abokin ciniki a lokacin da aka aika samfurin ta imel, whatsapp, sms ko sanarwar turawa, dangane da abubuwan da kuke so, jigilar kaya na iya samun ɗan jinkiri yayin hutun gida saboda yawan oda. muna aikawa kowace rana.

Dukkanin jigilar kayayyaki ana yin su ta zaɓinku a wurin biya. Kudin jigilar kaya ya dogara da nau'in da kuka zaɓa. Oda daga € 100 ana samun jigilar kaya kyauta. Muna jigilar kaya a duniya. Lokacin jigilar kaya ya dogara da hanyar da kuka zaɓa a wurin biya. Muna ba da hanyoyi daban-daban na jigilar kaya. Babban jigilar kayayyaki yana isar da kunshin ku a cikin kwanaki 2 - 8, ya danganta da ƙasar ku. Wata hanyar jigilar kaya ita ce Saƙon Ƙirar Shafi na Ƙasashen Duniya. A cikin Spain yawanci yana zuwa cikin kusan kwanaki 2 - 6 amma cutar ta iya haifar da jinkiri na wasu kwanaki a wajen Spain za a ba da odar ku cikin makonni 2 - 4, ya danganta da wurin ku. .

Komawa & Garanti

Komawa Dukanmu muna iya amfani da ƙarin lokaci. Idan sabon abin da ba a sawa ba bai gamsu 100% ba, kuna da kwanaki 30 daga ainihin ranar jigilar kaya don dawo da shi. Don samun cancantar dawowa, abinku dole ne ya kasance mara sawa, ba a sawa ba, kuma a cikin yanayin da kuka karɓa. Dole ne kuma ya kasance a cikin marufi na asali.

Ba za a iya mayar da ko mayar da kuɗi abubuwan dijital ba

Muna tsayawa tare da samfuranmu saboda mun san aikin 100%. A lokuta da yawa ba haka ba ne saboda rashin amfani. Bincika FAQ ɗinmu don umarni kan yadda ake amfani da amulets da zobba - danna nan don FAQ

Duniyar Amulet akan Social Networks