
Kalmar Reiki an yi ta ne da kalmomin Jafananci guda biyu, Rei da Ki. Rei yana nufin Ƙarfin Ƙarfin Rayuwa ta Duniya, Ki yana nufin Ƙarfin Ruhaniya. Don haka Reiki na nufin Universal Life Force Energy. Haƙiƙa wani abu ne da ke cikin mu gaba ɗaya, amma galibi ba mu san shi ba.Kamar yadda na faɗa...
Karin bayani
Martyn Pentacost, Jagoran Reiki a Biritaniya, yana shafa Reiki ga bishiyar da ke mutuwa lokacin da ya sami wahayi. Itacen yana mayar da kuzarin warkarwa a hannunsa. Bayan wannan kwarewa, ya zagaya Birtaniya yana nazari da tunani tare da bishiyar Ogham da anci ...
Karin bayani
Hanyoyin motsin kwakwalwa, lokacin sarrafawa, na iya ba ku damar samun dama ga ci-gaba na jihohin sani. Waɗannan sun haɗa da ci gaban hauka, haɓakar ruhi, balaguron taurari, da warkarwa na Reiki. Kuna buƙatar buɗe kanku kawai don koyon sarrafa waɗannan ƙirar kuma shigar da su ...
Karin bayani
Yawancin masu aikin Reiki suna ba da damar kuzarin Reiki ya gudana ta hannunsu kuma cikin majinyacin da suke aiki a lokacin. Yana da alaƙa da Ƙarfin Rayuwa ta Duniya cewa suna samun dama don kawo wannan ikon warkarwa ga mutane. Kamar yadda mai aikin ke tafiya cikin ...
Karin bayani
Kuna jin farin ciki da rayuwar ku? Kuna jin kuna buƙatar haɓaka rayuwa inda kuke da jituwa da kwanciyar hankali? Kuna son samun lafiyayyen hankali da jiki? Shin kuna sane da sabon maganin da ba'a iya bayyanawa akan wannan? Yaya game da wannan, kun ji labarin Jafananci na baya-bayan nan Karin bayani

Haɗin Reiki da Tunani na iya kawo jituwa da zaman lafiya. Reiki yana kawo ƙarfin rayuwa na makamashi da tunani shine yanayin da ke kawo jituwa da kwanciyar hankali a hankali lokacin da yake faɗakarwa tukuna. Reiki yana shafar yanayin hankali na hankali yayin da lokacin tunani…
Karin bayani
Alamun Reiki da gyare-gyare ana ɗaukar su ɗan tsohuwar makaranta al'adar Reiki kuma waɗannan yakamata a kiyaye su azaman sirri kuma dole ne waɗanda suka fara Reiki a mataki na biyu su sani kawai. A zamanin yau Karin bayani

Animal Reiki yana da ban mamaki ga yawancin mu kamar yadda ba mu la'akari da su a matsayin masu hankali da damuwa ga mummunan yanayi, motsin rai da yanayin damuwa kamar yadda muke. Reiki kayan aikin warkar da kai ne kuma c ...
Karin bayani
Igiyoyi ko ɗaiɗai sune haɗin kai wanda ke haɗa mutane tare. Yanke waɗannan alaƙa yana nufin muna yanke ko kuma sakin waɗannan igiyoyi masu ƙarfi waɗanda ke da alhakin haɗa mu da wani. Ainihin muna da kuzari ga duk wanda muka…
Karin bayani
Reiki yana ba da kashi mai ƙarfi na warkaswa, tabbatacce kuma makamashi mai karewa wanda za'a iya amfani dashi har ma don caji da ƙarfafa abubuwa. Irin waɗannan abubuwa za a iya ba da kyauta ga mutanen da ke buƙatar su kuma za su iya ƙara tasiri na zaman warkaswa da inganta tsarin. Jerin...
Karin bayani